Soi Kèo

Back Soi Kèo Newcastle - Brighton

3/5/2026 5:52:25
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Newcastle vs Brighton, 21h00 ngày 02/05. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Newcastle vs Brighton hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Newcastle - Brighton

Chuyên gia nhận định Newcastle vs Newcastle

Màn so tài giữa Newcastle và Brighton tại vòng 35 Ngoại hạng Anh chứng kiến sự đối lập hoàn toàn về mặt phong độ. Trong khi "Chích chòe" đang rơi tự do, thì "Chim mòng biển" lại đang bay cao trong cuộc đua giành vé dự Champions League.

Newcastle United bước vào trận đấu này sau thất bại 0-1 trước Arsenal, đánh dấu trận thua thứ 5 liên tiếp của họ trên mọi đấu trường. Đội bóng của HLV Eddie Howe hiện đã rơi xuống vị trí thứ 14 và dù vẫn hơn nhóm cầm đèn đỏ 8 điểm, nỗi lo xuống hạng vẫn chưa hoàn toàn tan biến.

Điểm tựa duy nhất của Newcastle lúc này là sân nhà St James' Park – nơi cả hai đội đều ghi bàn trong 8 trận gần nhất. Sự trở lại của Joelinton sau án treo giò và khả năng tái xuất của Anthony Gordon sẽ là cú hích lớn về tinh thần cho đội chủ nhà.

Ngược lại, Brighton đang là đội bóng có phong độ ấn tượng nhất Premier League hiện nay với 13 điểm giành được trong 5 trận gần nhất. Chiến thắng hủy diệt 3-0 trước Chelsea tuần trước không chỉ khẳng định tài cầm quân của Fabian Hurzeler mà còn giúp Brighton duy trì hy vọng mong manh lọt vào top 5.

Không chỉ mạnh tại Amex, Brighton còn chơi cực hay trên sân khách khi giành 10 điểm sau 4 chuyến hành quân xa nhà vừa qua và giữ sạch lưới tới 3 lần.

Lịch sử đối đầu cũng đang đứng về phía đội khách khi Brighton đã trải qua 6 trận liên tiếp bất bại trước Newcastle (thắng 2-1 ở lượt đi tháng 10). Với phong độ hủy diệt hiện tại cùng dàn sao đang vào phom như Danny Welbeck hay Jack Hinshelwood, Brighton hoàn toàn có thể áp đặt thế trận.

Tuy nhiên, Newcastle trong thế chân tường tại St James' Park luôn là một đối thủ khó chịu. Đây hứa hẹn sẽ là một trận cầu rượt đuổi tỷ số hấp dẫn như truyền thống của cặp đấu này.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Trên 2,5 bàn thắng

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ NEWCASTLE VS BRIGHTON: 2-2



Tag: Soi Kèo Newcastle - Brighton Soi Kèo Brighton Soi Kèo Newcastle

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Nhận định Soi Kèo Internacional RS vs Flamengo RJ, BRAZIL SERIE A ngày 30/07 05:30
Nhận định Soi Kèo Internacional RS vs Flamengo RJ, BRAZIL SERIE A ngày 30/07 05:30
29/07/2026 06:13:50
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Internacional RS vs Flamengo RJ giờ đấu 30/07 05:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Internacional RS đấu với Flamengo RJ chính xác.

Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com