Soi Kèo

Back Soi Kèo Celta Vigo - Freiburg

16/4/2026 7:11:1
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Celta Vigo vs Freiburg, 23h45 ngày 16/04. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Celta Vigo vs Freiburg hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Celta Vigo - Freiburg

Chuyên gia nhận định Celta Vigo vs Freiburg

Celta Vigo bước vào trận lượt về tứ kết Europa League với nhiệm vụ vô cùng nặng nề. Thất bại ở trận lượt đi trên đất Đức đã đẩy thầy trò HLV Marcos Alonso vào thế không còn đường lui. Được trở về thánh địa Balaídos, đại diện Tây Ban Nha chắc chắn sẽ tràn lên tấn công ngay từ những phút đầu nhằm tìm kiếm bàn thắng sớm, thắp lại hy vọng lật ngược thế cờ trước sự cổ vũ cuồng nhiệt của khán giả nhà.

Phong độ gần đây của Celta Vigo mang đến những tín hiệu trái chiều. Dù vừa có chiến thắng kịch tính 3-2 trước Valencia tại La Liga, nhưng hàng thủ của họ vẫn là nỗi lo lớn khi để thủng lưới tới 7 bàn trong 2 trận sân nhà gần nhất. Niềm hy vọng số một của đội chủ sân Balaídos lúc này vẫn là "lão tướng" Iago Aspas cùng sự bùng nổ của tài năng trẻ Williot Swedberg – người đã có 4 pha lập công tại đấu trường châu Âu mùa này.

Phía bên kia chiến tuyến, Freiburg đang nắm giữ lợi thế quá lớn để tiến vào bán kết. Đội bóng của HLV Rui Borges cho thấy sự lỳ lợm và thực dụng đáng kinh ngạc. Với hệ thống phòng ngự mới chỉ để lọt lưới 6 bàn tại C2 năm nay, Freiburg hoàn toàn tự tin vào việc đứng vững trước sức ép của chủ nhà. Những cái tên như Vincenzo Grifo hay Jan-Niklas Beste luôn sẵn sàng trừng phạt Celta Vigo bằng những tình huống phản công sắc lẹm khi đối thủ mải mê dâng cao.

Dù Celta Vigo được đánh giá nhỉnh hơn ở trận lượt về nhờ điểm tựa sân bãi, nhưng để vượt qua một Freiburg đang có phong độ ổn định là thử thách cực đại. Một chiến thắng sát nút cho chủ nhà có thể xảy ra, nhưng tấm vé đi tiếp nhiều khả năng vẫn thuộc về đại diện nước Đức.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Celta Vigo

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ CELTA VIGO VS FREIBURG: 2-1



Tag: Soi Kèo Celta Vigo - Freiburg Soi Kèo Freiburg Soi Kèo Celta Vigo

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Nhận định Soi Kèo Internacional RS vs Flamengo RJ, BRAZIL SERIE A ngày 30/07 05:30
Nhận định Soi Kèo Internacional RS vs Flamengo RJ, BRAZIL SERIE A ngày 30/07 05:30
29/07/2026 06:13:50
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Internacional RS vs Flamengo RJ giờ đấu 30/07 05:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Internacional RS đấu với Flamengo RJ chính xác.

Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.

Nhận định Soi Kèo  KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
Nhận định Soi Kèo KuPS vs Vaasa VPS, FINLAND VEIKKAUSLIIGA ngày 25/07 21:00
25/07/2026 05:42:49
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định KuPS vs Vaasa VPS giờ đấu 25/07 21:00, theo giải đấu FINLAND VEIKKAUSLIIGA. Phân tích dữ liệu bóng đá KuPS đấu với Vaasa VPS chính xác.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com