Soi Kèo

Back Soi Kèo Angers - Lyon

5/4/2026 7:35:23
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Angers vs Lyon, 20h00 ngày 05/04. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Angers vs Lyon hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Angers - Lyon

Chuyên gia nhận định Angers vs Lyon

Lyon bước vào giai đoạn hậu kỳ nghỉ quốc tế với một áp lực đè nặng. Từ một đội bóng sở hữu chuỗi 13 chiến thắng liên tiếp hồi đầu năm, "Mãnh sư" bỗng chốc sa sút không phanh với 8 trận liên tiếp không biết đến mùi thắng lợi trên mọi đấu trường.

Việc bị loại khỏi cả Cúp Quốc gia lẫn Europa League khiến mục tiêu duy nhất còn sót lại của thầy trò HLV Paulo Fonseca là tấm vé dự Champions League mùa tới.

Hiện tại, Lyon đang đứng thứ 4 trên bảng xếp hạng Ligue 1, kém vị trí thứ ba của Marseille 2 điểm. Trận thua 1-2 trước Monaco ngay trước kỳ nghỉ là một gáo nước lạnh, buộc Lyon phải thức tỉnh nếu không muốn văng khỏi nhóm dẫn đầu.

Dù phong độ sân khách gần đây khá phập phù (chỉ thắng 5/14 trận xa nhà mùa này), nhưng chất lượng đội hình của Lyon vẫn vượt trội hoàn toàn so với đối thủ. Sự vắng mặt của Nicolas Tagliafico do án treo giò là một mất mát, nhưng với những nhân tố như Endrick hay Pavel Sulc, Lyon vẫn sở hữu hỏa lực đủ mạnh để xuyên phá bất kỳ hàng thủ nào tại Ligue 1.

Về phía Angers, đội bóng áo sọc đen-trắng đang trải qua năm 2026 đầy giông bão khi để thua tới 7 trong 11 trận gần nhất. Thất bại thảm hại 1-5 trước Lens vòng trước cho thấy những lỗ hổng chết người nơi hàng phòng ngự của HLV Alexandre Dujeux.

Dù đang đứng thứ 12 và tạm an toàn với khoảng cách 10 điểm so với nhóm cầm đèn đỏ, nhưng nếu không sớm cải thiện phong độ, Angers hoàn toàn có thể bị cuốn vào vòng xoáy trụ hạng.

Lịch sử đối đầu đang ủng hộ tuyệt đối Lyon khi họ toàn thắng trong cả 6 lần chạm trán Angers gần nhất, thậm chí giữ sạch lưới trong 3 trận gần đây.

Trong bối cảnh hàng công của Angers đang rơi vào tình trạng "tịt ngòi" (không ghi bàn 4/6 trận gần nhất), đây là cơ hội vàng để Lyon chấm dứt chuỗi ngày u ám và trở lại đường đua Top 3. Bản lĩnh của một đội bóng lớn sẽ là chìa khóa giúp Lyon ca khúc khải hoàn rời sân Raymond Kopa.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Lyon

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ ANGERS VS LYON: 0-2



Tag: Soi Kèo Angers - Lyon Soi Kèo Lyon Soi Kèo Angers

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Nhận định Soi Kèo Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol, UEFA EUROPA LEAGUE ngày 31/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol, UEFA EUROPA LEAGUE ngày 31/07 23:00
30/07/2026 04:57:50
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol giờ đấu 31/07 23:00, theo giải đấu UEFA EUROPA LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Maccabi Tel Aviv đấu với Sheriff Tiraspol chính xác.

Nhận định Soi Kèo Internacional RS vs Flamengo RJ, BRAZIL SERIE A ngày 30/07 05:30
Nhận định Soi Kèo Internacional RS vs Flamengo RJ, BRAZIL SERIE A ngày 30/07 05:30
29/07/2026 06:13:50
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Internacional RS vs Flamengo RJ giờ đấu 30/07 05:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Internacional RS đấu với Flamengo RJ chính xác.

Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com