Soi Kèo

Back Soi Kèo Nottingham - Midtjylland

12/3/2026 7:34:39
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Nottingham Forest vs Midtjylland, 03h00 ngày 13/03. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Nottingham vs Midtjylland hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Nottingham - Midtjylland

Chuyên gia nhận định Nottingham vs Midtjylland

Nottingham Forest đang trở lại đấu trường châu Âu sau ba thập kỷ vắng bóng. Dưới sự dẫn dắt của HLV Vitor Pereira, họ đã vượt qua Fenerbahce ở vòng play-off với tổng tỷ số 4-2, trong đó gây bất ngờ bằng chiến thắng 3-0 ngay trên đất Thổ Nhĩ Kỳ.

Tuy nhiên, phong độ gần đây của đại diện Ngoại hạng Anh không ổn định khi đã không thắng trong 4 trận liên tiếp ở mọi đấu trường và chỉ thắng 1/8 trận gần nhất tại City Ground.

Midtjylland lại là hiện tượng thú vị của Cúp C2 mùa này. Họ kết thúc vòng bảng với 19 điểm, đứng thứ 3/36 đội, chỉ thua Roma duy nhất một trận.

Đội bóng Đan Mạch đang có chuỗi 5 trận bất bại trên mọi đấu trường, đồng thời đã loại Aarhus GF để vào chung kết Cúp Quốc gia. Dù mất chân sút chủ lực Franculino vì chấn thương, Midtjylland vẫn sở hữu hàng công đa dạng với Brumado, Cho Gue-sung và Simsir.

Cả hai đội đều có lối chơi cởi mở, thường xuyên tạo ra nhiều bàn thắng. Forest có Igor Jesus – chân sút đang dẫn đầu danh sách ghi bàn Europa League với 7 bàn, trong khi Midtjylland nổi bật với khả năng ghi bàn tập thể. Đây hứa hẹn sẽ là trận đấu hấp dẫn, nhiều bàn thắng.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Midtjylland

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ NOTTINGHAM VS MIDTJYLLAND: 2-2



Tag: Soi Kèo Nottingham - Midtjylland Soi Kèo Midtjylland Soi Kèo Nottingham

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Nhận định Soi Kèo Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol, UEFA EUROPA LEAGUE ngày 31/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol, UEFA EUROPA LEAGUE ngày 31/07 23:00
30/07/2026 04:57:50
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol giờ đấu 31/07 23:00, theo giải đấu UEFA EUROPA LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Maccabi Tel Aviv đấu với Sheriff Tiraspol chính xác.

Nhận định Soi Kèo Internacional RS vs Flamengo RJ, BRAZIL SERIE A ngày 30/07 05:30
Nhận định Soi Kèo Internacional RS vs Flamengo RJ, BRAZIL SERIE A ngày 30/07 05:30
29/07/2026 06:13:50
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Internacional RS vs Flamengo RJ giờ đấu 30/07 05:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Internacional RS đấu với Flamengo RJ chính xác.

Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com