Soi Kèo

Back Soi Kèo Bologna - Udinese

23/2/2026 8:1:30
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Bologna vs Udinese, 02h45 ngày 24/02. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Bologna vs Udinese hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Bologna - Udinese

Chuyên gia nhận định Bologna vs Udinese

Bologna vừa có chiến thắng quan trọng trước Torino và tiếp tục tạo đà bằng trận thắng SK Brann 1-0 ở Europa League. Santiago Castro đang là điểm sáng trên hàng công, trong khi Orsolini vẫn là nhân tố giàu kinh nghiệm. Tuy nhiên, Bologna lại có phong độ sân nhà rất tệ, thua 4 trận liên tiếp tại Serie A, và nguy cơ nối dài chuỗi thất bại là có thật.

Udinese sau khi thắng Verona và Roma đã chững lại với 2 trận thua liên tiếp trước Lecce và Sassuolo. Hàng thủ thiếu chắc chắn, trong khi Keinan Davis vẫn chấn thương khiến hàng công phụ thuộc vào Zaniolo và Bayo. Dù vậy, Udinese vẫn duy trì mục tiêu trụ hạng an toàn và thường chơi khá khó chịu khi làm khách.

Xét về phong độ, cả hai đều không ổn định. Bologna có lợi thế sân nhà nhưng tâm lý chưa vững, còn Udinese có khả năng gây khó dễ. Đây nhiều khả năng sẽ là trận đấu giằng co và kết thúc với tỷ số hòa.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Udinese

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ BOLOGNA VS UDINESE: 1-1



Tag: Soi Kèo Bologna - Udinese Soi Kèo Udinese Soi Kèo Bologna

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Nhận định Soi Kèo Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol, UEFA EUROPA LEAGUE ngày 31/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol, UEFA EUROPA LEAGUE ngày 31/07 23:00
30/07/2026 04:57:50
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol giờ đấu 31/07 23:00, theo giải đấu UEFA EUROPA LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Maccabi Tel Aviv đấu với Sheriff Tiraspol chính xác.

Nhận định Soi Kèo Internacional RS vs Flamengo RJ, BRAZIL SERIE A ngày 30/07 05:30
Nhận định Soi Kèo Internacional RS vs Flamengo RJ, BRAZIL SERIE A ngày 30/07 05:30
29/07/2026 06:13:50
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Internacional RS vs Flamengo RJ giờ đấu 30/07 05:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Internacional RS đấu với Flamengo RJ chính xác.

Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com