Soi Kèo

Back Soi Kèo Chelsea - Burnley

21/2/2026 8:6:37
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Chelsea vs Burnley, 22h00 ngày 21/02. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Chelsea vs Burnley hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Chelsea - Burnley

Chuyên gia nhận định Chelsea vs Burnley

Chelsea đang có phong độ ổn định dưới thời HLV Liam Rosenior, bất bại 5/6 trận gần nhất tại giải Ngoại hạng Anh với  4 chiến thắng và 1 hòa.

The Blues vừa có quãng nghỉ quý giá sau lịch thi đấu dày đặc, và mục tiêu là trở lại mạnh mẽ để cạnh tranh top 5. Cole Palmer – người đã ghi 4 bàn trong 2 trận gần nhất tiếp tục là niềm hy vọng lớn, trong khi Joao Pedro đang đạt phong độ cao với 4 bàn và 1 kiến tạo trong 5 trận gần đây.

Trong khi đó, Burnley vừa có cú lội ngược dòng ấn tượng trước Crystal Palace (3-2), nhưng thực tế họ vẫn đứng áp chót với 17 trận thua từ đầu mùa.

Hàng thủ của Burnley là điểm yếu lớn khi đã để thủng lưới tới 51 bàn – nhiều nhất giải. Dù từng cầm hòa Chelsea ở Stamford Bridge trong quá khứ, nhưng phong độ hiện tại khiến họ khó có thể tạo bất ngờ.

Xét về lực lượng, phong độ và lợi thế sân nhà, Chelsea vượt trội. Burnley có thể gây khó khăn bằng tinh thần chiến đấu, nhưng The Blues nhiều khả năng sẽ giành chiến thắng thuyết phục.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Chelsea

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ CHELSEA VS BURNLEY: 3-1



Tag: Soi Kèo Chelsea - Burnley Soi Kèo Burnley Soi Kèo Chelsea

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Nhận định Soi Kèo Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol, UEFA EUROPA LEAGUE ngày 31/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol, UEFA EUROPA LEAGUE ngày 31/07 23:00
30/07/2026 04:57:50
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol giờ đấu 31/07 23:00, theo giải đấu UEFA EUROPA LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Maccabi Tel Aviv đấu với Sheriff Tiraspol chính xác.

Nhận định Soi Kèo Internacional RS vs Flamengo RJ, BRAZIL SERIE A ngày 30/07 05:30
Nhận định Soi Kèo Internacional RS vs Flamengo RJ, BRAZIL SERIE A ngày 30/07 05:30
29/07/2026 06:13:50
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Internacional RS vs Flamengo RJ giờ đấu 30/07 05:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Internacional RS đấu với Flamengo RJ chính xác.

Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com