Soi Kèo

Back Soi Kèo Mainz - Samsunspor

18/12/2025 7:36:52
Soi Kèo - Nhận định bóng đá trận Mainz vs Samsunspor, 03h00 ngày 19/12. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Mainz vs Samsunspor hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Mainz - Samsunspor

Chuyên gia nhận định Mainz vs Samsunspor

Mainz dưới thời HLV Urs Fischer đã có những tín hiệu tích cực, điển hình là trận hòa 2-2 trước Bayern Munich ở Bundesliga. Dù đang đứng cuối bảng tại giải quốc nội, nhưng ở Conference League, Mainz lại chơi khá tốt trên sân nhà khi thắng Rosenberg (4-1), Zrinjski (1-0) và Fiorentina (2-1). Họ hiện đứng thứ 8/36 và chỉ cần thêm một kết quả khả quan để chắc suất đi tiếp.

Samsunspor là hiện tượng của giải khi ghi tới 10 bàn – chỉ kém AEK Athens. Dù vừa thua AEK 1-2, họ vẫn nằm trong top 5 và có cơ hội lớn để giành vé trực tiếp vào vòng 1/8. HLV Thomas Reis rất hiểu Mainz khi từng nhiều lần đối đầu ở Bundesliga, và ông sẽ kỳ vọng các học trò chấm dứt chuỗi 6 trận không thắng gần đây.

Mainz thiếu nhiều trụ cột như Caci, Mwene, Zentner và Veratschnig (treo giò), trong khi Samsunspor mất Sousa, Cetin và tiền đạo chủ lực Cherif Ndiaye (dự CAN). Tuy nhiên, Mouandilmadji – với 4 bàn ở Conference League – cùng Holse và Ntcham vẫn là những mũi nhọn đáng gờm.

Cả hai đội đều có động lực lớn, nhưng phong độ bất ổn khiến trận đấu dễ diễn ra cân bằng.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Samsunspor

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ MAINZ VS SAMSUNSPOR: 1-1



Tag: Soi Kèo Mainz - Samsunspor Soi Kèo Samsunspor Soi Kèo Mainz

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Nhận định Soi Kèo Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol, UEFA EUROPA LEAGUE ngày 31/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol, UEFA EUROPA LEAGUE ngày 31/07 23:00
30/07/2026 04:57:50
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Maccabi Tel Aviv vs Sheriff Tiraspol giờ đấu 31/07 23:00, theo giải đấu UEFA EUROPA LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Maccabi Tel Aviv đấu với Sheriff Tiraspol chính xác.

Nhận định Soi Kèo Internacional RS vs Flamengo RJ, BRAZIL SERIE A ngày 30/07 05:30
Nhận định Soi Kèo Internacional RS vs Flamengo RJ, BRAZIL SERIE A ngày 30/07 05:30
29/07/2026 06:13:50
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Internacional RS vs Flamengo RJ giờ đấu 30/07 05:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Internacional RS đấu với Flamengo RJ chính xác.

Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
Nhận định Soi Kèo Lincoln Red Imps FC vs Mjallby, UEFA CHAMPIONS LEAGUE ngày 29/07 23:00
28/07/2026 05:41:35
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Lincoln Red Imps FC vs Mjallby giờ đấu 29/07 23:00, theo giải đấu UEFA CHAMPIONS LEAGUE. Phân tích dữ liệu bóng đá Lincoln Red Imps FC đấu với Mjallby chính xác.

Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Rosenborg vs Fredrikstad, NORWAY ELITESERIEN ngày 28/07 00:00
27/07/2026 06:00:53
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Rosenborg vs Fredrikstad giờ đấu 28/07 00:00, theo giải đấu NORWAY ELITESERIEN. Phân tích dữ liệu bóng đá Rosenborg đấu với Fredrikstad chính xác.

Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
Nhận định Soi Kèo Flamengo RJ vs Sao Paulo SP, BRAZIL SERIE A ngày 27/07 04:30
26/07/2026 06:52:18
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Flamengo RJ vs Sao Paulo SP giờ đấu 27/07 04:30, theo giải đấu BRAZIL SERIE A. Phân tích dữ liệu bóng đá Flamengo RJ đấu với Sao Paulo SP chính xác.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com